Bán nhà Thửa 543 + 434 tờ số 70 Thửa 543 + 434 tờ 70 (số nhà 67.9 ) Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
705 m²(18 x 39)
57 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 2 | 85 triệu/m² | 31 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 2 | 250 triệu/m² | 26 triệu/m² - 3,40 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 2 | 93 triệu/m² | 51 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Nhà phố
705 m²(18 x 39)
57 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(8 x 15)
9,6 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
76 m²(5 x 17)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
76 m²(5 x 17)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(4 x 13.5)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
50.3 m²(4.22 x 11.92)
5,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
50 m²(4.2 x 12)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(5 x 26)
15,7 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(5 x 26)
15,7 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
50 m²(4.2 x 12)
5,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
51 m²(4.2 x 11.9)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
51 m²(4.2 x 12)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
62 m²(4 x 19)
6 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
53 m²(4.2 x 13)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
12,3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80.7 m²(4 x 21)
7,2 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
162 m²(75 x 20)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5.7 x 9)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
74 m²(4.1 x 18)
7 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai