Bán nhà hẻm 245A/31 Ba Đình Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(2.4 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
186 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Ba Đình | 127 triệu/m² | 62 triệu/m² - 237 triệu/m² |
Nhà phố
16 m²(2.4 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
186 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
18 m²(3.3 x 6)
2,7 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
41 m²(4.2 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
15.3 m²(3.5 x 6)
2 Tỷ 680 Triệu
175 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
41 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ 950 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
57 m²(4.2 x 13.5)
13,5 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
34 m²(5.5 x 6.5)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
24 m²(3.3 x 8)
4 Tỷ 980 Triệu
208 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
34 m²(5.5 x 6.5)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
34 m²(5.5 x 6.5)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
16 m²(3.6 x 4.7)
2 Tỷ 680 Triệu
168 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 480 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.5)
4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 480 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
19 m²(2.5 x 7.5)
2 Tỷ 680 Triệu
141 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
22 m²(3.8 x 5.8)
2 Tỷ 650 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
22 m²(3.8 x 5.8)
2 Tỷ 630 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
28 m²(2.5 x 12)
3 Tỷ 780 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
36 m²(5.5 x 6)
3 Tỷ 980 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
29 m²(3 x 9.5)
3 Tỷ 780 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai