Bán đất thửa 124 tờ 10 Đường số 27 Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Đất
253 m²(12 x 20.5)
21,5 Tỷ
85 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
10-02-2026 Mặt Tiền
đường số 27
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Đường số
27
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 27 | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Đất
253 m²(12 x 20.5)
21,5 Tỷ
85 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai