Bán Nhà Mặt Tiền 28-30 Đường số 2 Cư Xá Đô Thành, Bàn Cờ
Nhà phố
146 m²(7.3 x 24)
58 Tỷ
397 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bàn Cờ
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 725 triệu/m² | 114 triệu/m² - 3,65 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
Nhà phố
146 m²(7.3 x 24)
58 Tỷ
397 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(2.6 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
66 m²(4.4 x 15)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
127 m²(6.6 x 20)
140 Tỷ
1.1 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
89.5 m²(6.63 x 13.5)
65 Tỷ
726 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
264.6 m²(9.8 x 27)
90 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
37.73 m²(3.43 x 11)
27 Tỷ
716 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
118 m²(5.9 x 20)
45 Tỷ
381 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(3 x 13.5)
9 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(3.6 x 14)
5,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
2 m²(3.1 x 11.7)
7,3 Tỷ
3.65 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai