Bán nhà hẻm 51/49 Đường số 10 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
11,3 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 10 | 87 triệu/m² | 42 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 10 | 71 triệu/m² | 69 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất đường số 10 | 75 triệu/m² | 66 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
11,3 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(5.6 x 29)
11,3 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
150 m²(6 x 25)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
150 m²(5.5 x 19)
22 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
37 m²(4 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(4.2 x 26)
8,7 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
87 m²(4.7 x 25)
8,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
68 m²(5.5 x 12.5)
7,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
120 m²(6.3 x 19)
13,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
65 m²(4 x 14)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
70.8 m²(4 x 10)
5,5 Tỷ
77.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
68 m²(5.5 x 12.5)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
31 m²(4.2 x 7.3)
2,5 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
50 m²(4.8 x 10.5)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
26 m²(2.2 x 15)
1 Tỷ 990 Triệu
76.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
27 m²(2.2 x 15.3)
1 Tỷ 990 Triệu
73.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
163 m²(9 x 18.2)
16 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
43 m²(5.5 x 8)
4,2 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
49 m²(4.25 x 11.6)
2 Tỷ 980 Triệu
60.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai