Bán đất thửa 1788 tờ 22 TL19 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
621 m²(13.5 x 48)
18,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Phú Đông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 52 triệu/m² | 6 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 67 triệu/m² | 20 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 62 triệu/m² | 21 triệu/m² - 124 triệu/m² |
Đất
621 m²(13.5 x 48)
18,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
24 Tỷ 990 Triệu
154 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
132 m²(4 x 24.5)
5,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
368 m²(5 x 33)
8,2 Tỷ
22.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(4.9 x 16.5)
6 Tỷ 950 Triệu
85.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
642 m²(11 x 58)
24,2 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
5,7 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
255 m²(15 x 17)
11,8 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(10 x 15.5)
14,8 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
355 m²(5 x 30)
9,5 Tỷ
26.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
185 m²(7.8 x 28)
12,5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
622 m²(10.5 x 72)
17 Tỷ
27.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
9,9 Tỷ
99 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4 x 16.5)
3 Tỷ 650 Triệu
56.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4.1 x 16)
3 Tỷ 650 Triệu
56.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
190 m²(7 x 27)
9,8 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ 950 Triệu
102 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai