Bán nhà hẻm 1/1 + 1.1B ấp Mỹ Huề (Thửa 561 + 676 Tờ 7) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Mỹ Huề | 63 triệu/m² | 27 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Đất đường Mỹ Huề | 38 triệu/m² | 32 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Mỹ Huề | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
153 m²(7.5 x 21)
4 Tỷ 950 Triệu
32.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
127 m²(7 x 18)
5 Tỷ 350 Triệu
42.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
112 m²(5 x 22)
4,5 Tỷ
40.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
217 m²(6 x 37)
8,8 Tỷ
40.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,5 Tỷ
65 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
217 m²(6 x 37)
8,8 Tỷ
40.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
153 m²(7.5 x 21)
5 Tỷ 990 Triệu
39.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
6,3 Tỷ
88.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
315 m²(10 x 35)
19,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5,4 Tỷ
87.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
65 m²(4.5 x 15)
3 Tỷ 450 Triệu
53.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
5 Tỷ 950 Triệu
83.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
115 m²(15 x 9)
9,5 Tỷ
82.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
84 m²(4.1 x 17)
3,9 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
150 m²(6.1 x 24)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
85 m²(4.9 x 17.3)
5 Tỷ 850 Triệu
68.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
5,9 Tỷ
84.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
5 Tỷ 950 Triệu
70 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
300 m²(14 x 22)
17 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai