Bán nhà hẻm 874/52/10/1 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6)
2 Tỷ 150 Triệu
165 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đoàn Văn Bơ | 124 triệu/m² | 46 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đoàn Văn Bơ | 149 triệu/m² | 115 triệu/m² - 193 triệu/m² |
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6)
2 Tỷ 150 Triệu
165 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
84 m²(5 x 17)
7,7 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
6 Tỷ
273 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
58 m²(3 x 18)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
59 m²(3.4 x 18)
5,7 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
19 m²(4.3 x 4.2)
3,1 Tỷ
163 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
65 m²(3 x 23)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
139 m²(6.8 x 23)
13,5 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
74 m²(3.8 x 16.3)
7,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.3 x 15)
6,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
27 m²(5.8 x 9.3)
4,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
35 m²(4.3 x 8.2)
5 Tỷ 650 Triệu
161 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
85 m²(5 x 15)
7,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
50 m²(3 x 16.5)
8,9 Tỷ
178 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
10 m²(2 x 5)
2,1 Tỷ
210 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
35 m²(4.3 x 8.2)
5 Tỷ 650 Triệu
161 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
45.6 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 650 Triệu
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
87.8 m²(10 x 10)
6,9 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
42 m²(3.1 x 13.4)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai