Bán nhà hẻm 108/6 cầu Ba Phụ Thửa 1115 Tờ 73 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
09-03-2026 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ba Phụ | 128 triệu/m² | 124 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Ba Phụ
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Ba Phụ
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
8,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Ba Phụ
Nhà phố
75 m²(4.25 x 17)
10 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Ba Phụ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai