Bán đất thửa 597 tờ 21 Hà Duy Phiên Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất | 16 triệu/m² | 2 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà Phố | 25 triệu/m² | 5 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
Đất
153 m²(4.5 x 34.5)
2,5 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(7.4 x 36)
4,5 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
982 m²(12.5 x 76.2)
3 Tỷ 920 Triệu
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
381 m²(10 x 38)
3 Tỷ 950 Triệu
10.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5.5 x 17)
2,4 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
365 m²(10 x 36.5)
3,4 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Nguyễn Kim Cương
Đất
147 m²(5 x 29.5)
2,6 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
121 m²(5 x 24)
2 Tỷ 990 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Đất
646 m²(7.5 x 76)
3,5 Tỷ
5.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
85 m²(5 x 17)
2 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(16 x 25)
4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(6.5 x 14)
3,3 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 130
Đất
133 m²(6.6 x 18)
2,7 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Đất
2062 m²(42 x 50)
4,7 Tỷ
2.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Trung Lập
Đất
656 m²(15 x 44.5)
4 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
88 m²(5.5 x 16)
2,7 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 156
Đất
102 m²(5 x 21)
1 Tỷ 950 Triệu
19.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Nê
Đất
86 m²(5 x 17)
2 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai