Bán đất thửa 554 tờ 12 Bàu Lách Xã An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất | 138 triệu/m² | 2 triệu/m² - 5,28 tỷ/m² |
| Nhà Phố | 10 triệu/m² | 2 triệu/m² - 23 triệu/m² |
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Bàu Lách
Đất
12708 m²(90 x 142)
44,5 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2700 m²(25 x 108)
28 Tỷ
10.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Bùi Thị Điệt
Đất
138 m²(5 x 28)
1 Tỷ 850 Triệu
13.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
3133 m²(35 x 69)
6 Tỷ
1.9 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
1 Tỷ 350 Triệu
15 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
430 m²(5.4 x 80)
2 Tỷ
4.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
640 m²(15 x 46)
5 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
2098.4 m²(33 x 63)
13 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
686 m²(15 x 46)
1,2 Tỷ
1.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Đất
148 m²(5 x 30)
1,6 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Nhà phố
8447 m²
29 Tỷ
3.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Nhà phố
12298.6 m²
37 Tỷ
3 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Nhà phố
305.3 m²(8 x 38)
5 Tỷ
16.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Phú Thuận
Đất
1260 m²(18 x 70)
10,5 Tỷ
8.3 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
5000 m²(100 x 50)
46 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 6
Nhà phố
5000 m²(100 x 50)
46 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 6
Đất
436 m²(9 x 49)
4,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1002 m²(20 x 50)
4 Tỷ
4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai