Bán nhà hẻm 50/19A Tô Hiệu Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tô Hiệu | 126 triệu/m² | 87 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tô Hiệu | 174 triệu/m² | 159 triệu/m² - 189 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
71 m²(6 x 12)
7,6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
53 m²(4 x 13.3)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
116 m²(4 x 29)
15,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(2.5 x 10.5)
3,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
19 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
62 m²(4.5 x 15)
6,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
89.2 m²(4.5 x 24)
13,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
68 m²(4 x 18)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 680 Triệu
90 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
11 m²(2.7 x 4)
2 Tỷ 350 Triệu
214 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
11,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
10,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
10,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
52 m²(4.3 x 9)
6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
33 m²(3.1 x 11)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai