Bán nhà hẻm 96/13 V1 Lê Lai Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4.2 x 15)
21 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Lai | 686 triệu/m² | 142 triệu/m² - 1,61 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Lê Lai | 1,13 tỷ/m² | 1,13 tỷ/m² - 1,13 tỷ/m² |
| Khách Sạn đường Lê Lai | 1,30 tỷ/m² | 456 triệu/m² - 2,13 tỷ/m² |
Nhà phố
57 m²(4.2 x 15)
21 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
57 m²(4.2 x 15)
21,2 Tỷ
372 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
48.3 m²(7 x 7)
15,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
50 m²(5.5 x 6.2)
8,6 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
45.6 m²(3.8 x 12)
32 Tỷ
702 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
25 m²(4 x 6.2)
3 Tỷ 550 Triệu
142 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
63 m²(4.2 x 15)
18,5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
48 m²(7 x 9)
17,5 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
93 m²(4.2 x 18)
150 Tỷ
1.61 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
542 m²
500 Tỷ
923 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
21.9 m²
3.7 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
57 m²
19.4 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
48.3 m²
13.5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
81 m²
68 Tỷ
840 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
56.8 m²
19 Tỷ
335 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
67 m²(5.6 x 16)
60 Tỷ
896 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
27 m²
7.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Tòa Nhà Văn Phòng
240 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Tòa Nhà Văn Phòng
156 m²
/m²
P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai