Bán nhà hẻm 41/76/55A ấp 6 Trịnh Thị Dối Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
124 m²(6.1 x 23)
5 Tỷ 790 Triệu
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Đông Thạnh giá từ 5 đến 10 tỷ | 49 triệu/m² | 18 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Đông Thạnh giá từ 5 đến 10 tỷ | 54 triệu/m² | 8 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Nhà phố
124 m²(6.1 x 23)
5 Tỷ 790 Triệu
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
226 m²(6.3 x 36)
9 Tỷ 780 Triệu
43.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Nhà phố
68 m²(5.2 x 24)
9 Tỷ
132 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Ngâu
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
6 Tỷ 350 Triệu
50.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T4
Nhà phố
143 m²(7.4 x 23.8)
6 Tỷ 999 Triệu
48.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
166 m²(6 x 22)
5,2 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 7
Nhà phố
236 m²(7.3 x 27)
9,5 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
126 m²(8.2 x 16.5)
5,5 Tỷ
43.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
255 m²(11.5 x 24)
10 Tỷ
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường ĐT 3
Nhà phố
106 m²(5.4 x 23)
6,9 Tỷ
65.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
93 m²(4 x 24)
6,3 Tỷ
67.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
280 m²(12.7 x 22)
8,2 Tỷ
29.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
159 m²(10 x 17.6)
5 Tỷ 850 Triệu
36.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
134 m²(6 x 22.5)
6 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
61.9 m²(4 x 26.3)
6,9 Tỷ
111 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
8 Tỷ 999 Triệu
75 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
86.7 m²(8 x 10.5)
7,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
120 m²(4.7 x 22)
5,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn 16
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
8,2 Tỷ
70.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
91.2 m²(4.8 x 19)
7,5 Tỷ
82.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4-1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai