Bán nhà hẻm 1428/1/x (53.7C) Huỳnh Tấn Phát Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(2.5 x 18)
4,1 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường C phường Phú Thuận | 164 triệu/m² | 32 triệu/m² - 362 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường C phường Phú Thuận | 87 triệu/m² | 32 triệu/m² - 186 triệu/m² |
Nhà phố
67 m²(2.5 x 18)
4,1 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
21,8 Tỷ
273 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
38 Tỷ
238 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
18,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
150 m²(6.5 x 22.5)
8,8 Tỷ
58.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
47 m²(3 x 16)
4 Tỷ 790 Triệu
102 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
21,8 Tỷ
276 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
21 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
17 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
38 Tỷ
362 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
29,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
92 m²(5 x 20)
14,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
58 m²(4.1 x 14.2)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
18,7 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
46 m²(4.2 x 11)
4,5 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
88 m²(5 x 18)
14,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
15 Tỷ 990 Triệu
99.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
57 m²(5 x 11.5)
10,6 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
76 m²(3.5 x 33)
12,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai