Bán nhà 293 + 295 Hoàng Văn Thụ Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
306 m²(9.8 x 29.6)
110 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Sơn Nhất giá trên 100 tỷ | 328 triệu/m² | 175 triệu/m² - 567 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Sơn Nhất giá trên 100 tỷ | 207 triệu/m² | 184 triệu/m² - 230 triệu/m² |
Nhà phố
306 m²(9.8 x 29.6)
110 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
601 m²(36 x 20)
138 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
269.9 m²(18 x 17)
153 Tỷ
567 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
450 m²(19 x 34)
180 Tỷ
400 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Thăng Long
Nhà phố
750 m²(36 x 20)
138 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
756 m²(8 x 35)
165 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
470.2 m²(26 x 17)
105 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
601 m²(20 x 30)
138 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
380 m²(10.5 x 34)
110 Tỷ
289 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
269.9 m²(18 x 17)
145 Tỷ
537 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
228 m²
100 Tỷ
439 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
270 m²
130 Tỷ
481 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
366 m²
100 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
366 m²
110 Tỷ
301 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
451 m²
110 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
521 m²
100 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
599 m²
105 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
450 m²
100 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
1450 m²
290 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
200 m²
110 Tỷ
550 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai