Bán nhà hẻm 1/2D Sơn Kỳ Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
147 m²(5.9 x 20.2)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Sơn giá từ 20 đến 30 tỷ | 198 triệu/m² | 100 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Sơn giá từ 20 đến 30 tỷ | 141 triệu/m² | 82 triệu/m² - 214 triệu/m² |
Nhà phố
147 m²(5.9 x 20.2)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
118 m²(4 x 30)
24 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(5.3 x 21)
24 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(5.8 x 22)
23,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
156 m²(5 x 30)
23,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(6.7 x 30)
29,7 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
84 m²(4.6 x 18.5)
23 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(5 x 22.5)
24 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
21 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
21 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(52 x 21)
25 Tỷ
227 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
142 m²(7.6 x 18.5)
26,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(4.3 x 46.5)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
116 m²(6.7 x 17.2)
26 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(6.2 x 22)
20,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(6.1 x 20)
23 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(5.7 x 22)
23,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
190 m²(12 x 17)
23 Tỷ 450 Triệu
123 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(4.5 x 19)
22 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(43 x 465)
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai