Bán nhà 10 ( Mặt Tiền ) Lê Văn Hưu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Sài Gòn giá trên 100 tỷ | 1,12 tỷ/m² | 215 triệu/m² - 5,39 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Sài Gòn giá trên 100 tỷ | 948 triệu/m² | 460 triệu/m² - 1,41 tỷ/m² |
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
Nhà phố
508 m²(20 x 26.5)
1150 Tỷ
2.26 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1318 m²(335 x 48)
1250 Tỷ
948 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
407 m²(4 x 45)
350 Tỷ
860 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
330 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
325 m²(15 x 22.5)
390 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
137 m²(8 x 18)
150 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
157.2 m²(7.8 x 20)
160 Tỷ
1.02 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
252 m²(9.5 x 23)
355 Tỷ
1.41 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
876 m²(15.15 x 35)
450 Tỷ
514 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
615 m²(12 x 25)
1100 Tỷ
1.79 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phó Đức Chính
Nhà phố
168.5 m²(8.25 x 24)
340 Tỷ
2.02 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đông Du
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
320 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1317 m²(33 x 39)
1250 Tỷ
949 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
320 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
239 m²(12.5 x 19)
130 Tỷ
544 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thành Ý
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
140 Tỷ
1.49 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Lợi
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
105 Tỷ
1.59 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
109 m²(12 x 19)
131 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Công Kiều
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai