Bán nhà hẻm 803/84 Huỳnh Tấn Phát (Thửa 531 tờ 40) Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Phú Thuận giá từ 5 đến 10 tỷ | 92 triệu/m² | 19 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Phú Thuận giá từ 5 đến 10 tỷ | 124 triệu/m² | 75 triệu/m² - 164 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
51 m²(5 x 10.5)
5 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
46 m²(3.8 x 13)
6,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
42 m²(5 x 8.5)
5,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
83 m²(4.5 x 18)
5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
150 m²(6.5 x 22.5)
8,8 Tỷ
58.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
9,2 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
73.5 m²(3.8 x 19.5)
9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
5,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
6 Tỷ 290 Triệu
121 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
45 m²(3.5 x 14)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
85 m²(4.5 x 23)
7,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
147 m²(5 x 30)
8 Tỷ 490 Triệu
57.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
50 m²
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
77 m²(7 x 11)
5,8 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
58 m²(4.6 x 12.7)
5 Tỷ 380 Triệu
92.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
55 m²
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
8,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Hoàng Quốc Việt
Nhà phố
76 m²(45 x 18.7)
6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai