Bán nhà hẻm 628/3/22 628.3.22(SC: 680.7D) Hậu Giang Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Phú Lâm giá từ 15 đến 20 tỷ | 185 triệu/m² | 51 triệu/m² - 465 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Phú Lâm giá từ 15 đến 20 tỷ | 134 triệu/m² | 96 triệu/m² - 249 triệu/m² |
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
153 m²(4.7 x 17.5)
16,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
16,2 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4 x 18.5)
19,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
18,5 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
311.1 m²(9.04 x 20.44)
16 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
153 m²(4.5 x 34)
17,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
108 m²(4.5 x 24)
16 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
đường Bà Hom
Nhà phố
163.4 m²(8 x 20.4)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
17 Tỷ
205 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm B
Nhà phố
51.8 m²(4 x 14)
15,9 Tỷ
307 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
112 m²(4.5 x 25)
20 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Lê Tuấn Mậu
Nhà phố
153 m²(11.9 x 12.9)
19 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
122 m²(4.5 x 28)
19 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
20 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
20 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
206 m²(12 x 19)
19,8 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
90.6 m²(6.3 x 15)
17,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
đường số 10
Nhà phố
155 m²(4 x 40)
16,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm A
Nhà phố
69 m²(3 x 23)
16 Tỷ
232 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai