Bán nhà hẻm 648/85/8 Cách Mạng Tháng Tám Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4 Tỷ 870 Triệu
271 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Nhiêu Lộc giá dưới 5 tỷ | 154 triệu/m² | 43 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Nhiêu Lộc giá dưới 5 tỷ | 181 triệu/m² | 43 triệu/m² - 373 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4 Tỷ 870 Triệu
271 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20 m²(3.3 x 6)
4 Tỷ 680 Triệu
234 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
17 m²(3.3 x 5.2)
4 Tỷ 780 Triệu
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
17 m²(3.3 x 5.2)
4 Tỷ 780 Triệu
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
20 m²(3 x 6)
4 Tỷ 860 Triệu
243 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
21 m²(4.5 x 4.7)
2,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
20 m²(5.3 x 5.3)
4 Tỷ 390 Triệu
220 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
33 m²(26 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
18 m²(6 x 3)
2,9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
14 m²(2.6 x 6)
2,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
23 m²(2.2 x 10)
3,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
9 m²(2 x 5)
1 Tỷ 950 Triệu
217 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Rạch Bùng Binh
Nhà phố
16 m²(25 x 7)
2 Tỷ 690 Triệu
168 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đỗ Thị Lời
Nhà phố
15 m²(22 x 8)
2 Tỷ 750 Triệu
183 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20 m²(2.7 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
228 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
14.3 m²(2.6 x 5.8)
2,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
39 m²(3.8 x 10)
2,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
15 m²(2.5 x 6.5)
3 Tỷ 980 Triệu
265 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
59 m²(3.8 x 15.5)
3,2 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
40.4 m²(3.4 x 12)
4,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai