Bán nhà 52 Đường Số 1 Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(6.4 x 4.52)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hạnh Thông
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Hạnh Thông giá dưới 5 tỷ | 128 triệu/m² | 103 nghìn/m² - 295 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Hạnh Thông giá dưới 5 tỷ | 138 triệu/m² | 147 nghìn/m² - 308 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(6.4 x 4.52)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
18 m²(2.4 x 7.5)
3 Tỷ 250 Triệu
181 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
10 m²(2 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
295 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
12 m²(3.5 x 4)
1 Tỷ 450 Triệu
121 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(3 x 6)
2 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
15 m²(3.8 x 4)
3,4 Tỷ
227 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
34 m²(4.3 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
143 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
23 m²(3 x 7.5)
4 Tỷ 890 Triệu
213 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
25 m²(6.3 x 4.3)
2 Tỷ 250 Triệu
90 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
58 m²(3.9 x 15)
4 Tỷ 950 Triệu
85.3 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 27
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
3,7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
34.6 m²(5.6 x 6.2)
3 Tỷ 950 Triệu
114 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
32 m²(3.6 x 8.8)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
18 m²(3 x 7)
2 Tỷ 850 Triệu
158 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
9 m²(4 x 4)
1 Tỷ 850 Triệu
206 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
23 m²(5.1 x 4)
1 Tỷ 650 Triệu
71.7 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai