Bán Nhà Mặt Tiền 2A1 Chu Mạnh Trinh, Bến Nghé, Quận 1
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Bến Thành
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bến Thành giá trên 100 tỷ | 1,00 tỷ/m² | 81 triệu/m² - 3,45 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bến Thành giá trên 100 tỷ | 879 triệu/m² | 398 triệu/m² - 2,12 tỷ/m² |
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
100 Tỷ
1.54 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Nhà phố
204 m²(9.5 x 22.4)
240 Tỷ
1.18 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
Nhà phố
102.4 m²(8.5 x 15)
105 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
145 m²(8.2 x 18)
500 Tỷ
3.45 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Hàm Nghi
Nhà phố
89 m²(5.5 x 18.2)
138 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
130 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
1380 m²(7 x 35)
112 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
113 m²(8 x 14.15)
250 Tỷ
2.21 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
270 m²(13 x 20)
400 Tỷ
1.48 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
123.5 m²(7.4 x 18)
140 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
397.8 m²(11 x 36.5)
455 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
146 m²(4 x 37)
105 Tỷ
719 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
120 Tỷ
1.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
350 m²(8 x 40)
650 Tỷ
1.86 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
156 m²(10 x 16)
100 Tỷ
641 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Yersin
Nhà phố
96 m²(4 x 18)
290 Tỷ
3.02 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Nhà phố
694 m²(12 x 28)
500 Tỷ
720 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
220.5 m²(9 x 24)
145 Tỷ
658 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trung Trực
Nhà phố
182.9 m²(12.4 x 16.3)
145 Tỷ
793 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Yersin
Nhà phố
192.5 m²(6 x 25)
165 Tỷ
857 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai