Bán nhà hẻm 80/19 Giồng Cát Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2100 m²(41 x 51)
22 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Củ Chi | 21 triệu/m² | 2 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Củ Chi | 16 triệu/m² | 10 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
2100 m²(41 x 51)
22 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Giồng Cát
Nhà phố
4400 m²(30 x 134)
37 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 9
Nhà phố
4400 m²(30 x 134)
37 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
590 m²(10 x 60)
15 Tỷ
25.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Văn On
Nhà phố
4391 m²(32 x 130)
42 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Bến Đò 2
Nhà phố
120 m²(10.02 x 12)
2,6 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Lê Minh Nhựt
Nhà phố
639 m²(16.7 x 37.8)
13,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1272 m²(21 x 56)
16,9 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1155 m²(22 x 52)
18 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 6
Nhà phố
940 m²(40 x 24)
7,2 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Lăng
Nhà phố
10200 m²(65 x 157)
99 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 2
Nhà phố
1200 m²(44 x 30)
28 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Trần Văn Chẩm
Nhà phố
268.7 m²(6 x 45)
4 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 8
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 899 Triệu
23.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Lăng
Nhà phố
325 m²(9.5 x 35)
12,9 Tỷ
39.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
183 m²(5.1 x 37)
3,5 Tỷ
19.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1420 m²(12 x 76)
16 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
369 m²(6 x 62)
3,8 Tỷ
10.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
52 m²(27.5 x 86.3)
4,1 Tỷ
78.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
145 m²(5 x 29)
2,8 Tỷ
19.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai