Bán nhà hẻm 803/84 Huỳnh Tấn Phát (Thửa 531 tờ 40) Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Phú Thuận | 89 triệu/m² | 19 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Phú Thuận | 148 triệu/m² | 13 triệu/m² - 362 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
51 m²(5 x 10.5)
5 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
83 m²(5 x 16)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
65 m²(4.3 x 25)
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Gò Ô Môi
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
322 m²(11 x 33)
17,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
31 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
147 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
153 m²(4.2 x 36)
24 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2C
Nhà phố
46 m²(3.8 x 13)
6,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
42 m²(5 x 8.5)
5,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
83 m²(4.5 x 18)
5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
67 m²(2.5 x 18)
4,1 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
128 m²(7.5 x 17)
22 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
209 m²(6 x 34)
23 Tỷ 680 Triệu
113 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 8
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
2,2 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
21,8 Tỷ
273 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai