Bán nhà hẻm 84/8/12 TTN01 (84.10.3A TTN02) Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
94 m²(6 x 19)
6,2 Tỷ
66 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường TN02
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Đông Hưng Thuận | 183 triệu/m² | 153 nghìn/m² - 88,64 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Đông Hưng Thuận | 397 triệu/m² | 138 nghìn/m² - 103,85 tỷ/m² |
Nhà phố
94 m²(6 x 19)
6,2 Tỷ
66 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường TN02
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8 Tỷ 999 Triệu
150 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(6 x 13.6)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
52 m²(3.3 x 15.5)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
33 m²(3.7 x 8.5)
2 Tỷ 790 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường D1
Nhà phố
82 m²(4 x 22)
7,3 Tỷ
89 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
91.4 m²(4.5 x 21)
13,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
51 m²(4 x 12.6)
7 Tỷ 990 Triệu
157 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
84 m²(4.3 x 19)
13,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
740 m²(26.6 x 32.5)
25 Tỷ
33.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường DD11
Nhà phố
131 m²(4.1 x 33)
10 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,7 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
83 m²(4 x 18)
7 Tỷ 190 Triệu
86.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 05
Nhà phố
1074 m²(42 x 28)
75 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(2.6 x 10)
3,1 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(6 x 15)
3,3 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
203 m²(5.5 x 32)
46 Tỷ
227 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai