Bán Nhà 751/2 Ba Đình, P10, Q8
Nhà phố
35 m²(7 x 5)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Chánh Hưng giá dưới 5 tỷ | 116 triệu/m² | 90 nghìn/m² - 273 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Chánh Hưng giá dưới 5 tỷ | 110 triệu/m² | 280 nghìn/m² - 247 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(7 x 5)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
16 m²(3 x 5.5)
1 Tỷ 730 Triệu
108 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
46.3 m²(3.5 x 15.5)
4,6 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
12 m²(2.8 x 8)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
36.5 m²(3.1 x 12)
3 Tỷ 380 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mai Hắc Đế
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
162 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
4,1 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dạ Nam
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
4,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
21 m²(3.3 x 6.5)
3 Tỷ 80 Triệu
147 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
325 m²(3 x 116)
4 Tỷ 980 Triệu
15.3 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
1,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
38 m²(6.8 x 6)
3 Tỷ 680 Triệu
96.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
37 m²(3.1 x 13)
4 Tỷ 280 Triệu
116 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
36.5 m²(3.1 x 12)
3,2 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mai Hắc Đế
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
3,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
40 m²(4.1 x 9.8)
2 Tỷ 980 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Hồ Thành Biên
Nhà phố
40 m²(3.5 x 11.1)
3,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
45 m²(2.6 x 17)
3 Tỷ 680 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai