Bán nhà hẻm 518/20/6 Võ Văn Kiệt Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
5,3 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Cầu Ông Lãnh | 239 triệu/m² | 19 triệu/m² - 2,39 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Cầu Ông Lãnh | 383 triệu/m² | 43 triệu/m² - 1,40 tỷ/m² |
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
5,3 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
82 m²(6.5 x 17)
29,9 Tỷ
365 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
52 m²(4.1 x 17)
39 Tỷ
750 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
42 m²(3.8 x 12.5)
13,7 Tỷ
326 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
15 m²(3.2 x 4.3)
3,8 Tỷ
253 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
199 m²(7 x 26)
115 Tỷ
578 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10)
10 Tỷ
189 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
32 m²(3 x 11.5)
7,8 Tỷ
244 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
112 m²(15 x 10)
68 Tỷ
607 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
59 m²(4 x 14.5)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
8,8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cảnh Chân
Nhà phố
20 m²(3.9 x 5)
4 Tỷ 550 Triệu
228 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cảnh Chân
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
6,7 Tỷ
209 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
30 m²(3.3 x 10)
14,9 Tỷ
497 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cảnh Chân
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 999 Triệu
200 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
7 Tỷ
259 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
7 Tỷ 150 Triệu
298 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cảnh Chân
Nhà phố
35 m²(3.3 x 13)
7,9 Tỷ
226 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
6,2 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
59 m²(4.1 x 15)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai