Bán nhà 31 Phan Anh Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Trị Đông giá dưới 5 tỷ | 100 triệu/m² | 45 nghìn/m² - 2,49 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Trị Đông giá dưới 5 tỷ | 77 triệu/m² | 18 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
76 m²(4.3 x 17.6)
4,3 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4 Tỷ 950 Triệu
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
32 m²(4 x 9)
3 Tỷ 880 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
4 Tỷ 950 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
54 m²(3.6 x 13)
2 Tỷ 150 Triệu
39.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8.3)
3 Tỷ 750 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 14
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
43 m²(3.8 x 12)
4,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
75 m²(8.5 x 8.8)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
21 m²(3.8 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
24 m²(2.5 x 10)
2 Tỷ 960 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
32 m²(35 x 9)
3 Tỷ 780 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
3,4 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai