Bán nhà hẻm 247/32Bis Bình Tiên Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3.3 x 7)
3,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Tiên giá dưới 5 tỷ | 122 triệu/m² | 11 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Tiên giá dưới 5 tỷ | 135 triệu/m² | 92 triệu/m² - 230 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(3.3 x 7)
3,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
22 m²(6 x 4)
4,1 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
22 m²(6 x 4)
4,1 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
18 m²(4.05 x 4.8)
3,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
63 m²(4 x 12)
4,2 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5.3)
2 Tỷ 780 Triệu
154 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
17 m²(31 x 6)
3 Tỷ 930 Triệu
231 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
41 m²(3.1 x 13)
4,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
66 m²(9.2 x 7.7)
5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
31 m²(3.5 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
108 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
42 m²(4.5 x 9)
4,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
20 m²(2 x 6)
3,9 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mai Xuân Thưởng
Nhà phố
6 m²(35 x 35)
1 Tỷ 250 Triệu
208 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
92 m²(24 x 42)
1,7 Tỷ
18.5 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
22 m²(4 x 55)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
58 m²(3 x 20)
4,5 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
17 m²(2 x 8.5)
2 Tỷ 180 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.2)
4 Tỷ 990 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tây
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.2)
4 Tỷ 990 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tây
Nhà phố
34 m²(3.5 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai