Bán nhà hẻm 54/2 Thửa 1433 Tờ 3 Thạnh Lộc 49 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
572 m²(14 x 41)
36 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường An Phú Đông | 83 triệu/m² | 103 nghìn/m² - 3,95 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường An Phú Đông | 81 triệu/m² | 7 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
Nhà phố
572 m²(14 x 41)
36 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
63.3 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông
Nhà phố
332 m²(10 x 33)
20 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
An Phú Đông 27
Nhà phố
83 m²(4.3 x 20)
7,4 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
83 m²(4.3 x 20)
7,4 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
24 Tỷ 990 Triệu
154 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4 x 22)
6,2 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 37
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ 650 Triệu
97.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 48
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
7,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
314 m²(8.1 x 45)
26,5 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
719 m²(8.7 x 42)
49 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai