Bán nhà hẻm 368/13/1 (170.16 Dương Quảng Hàm) Nguyễn Thái Sơn Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(3.85 x 5.5)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường An Nhơn giá dưới 5 tỷ | 122 triệu/m² | 33 triệu/m² - 520 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường An Nhơn giá dưới 5 tỷ | 130 triệu/m² | 41 triệu/m² - 439 triệu/m² |
Nhà phố
21 m²(3.85 x 5.5)
4 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
3 Tỷ 850 Triệu
128 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lương Ngọc Quyến
Nhà phố
31 m²(5.8 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lương Ngọc Quyến
Nhà phố
31 m²(5.8 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lương Ngọc Quyến
Nhà phố
43 m²(4.2 x 9)
3,4 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
2 Tỷ 750 Triệu
91.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
9 m²(2.5 x 4)
2 Tỷ 550 Triệu
283 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
2,8 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
4,9 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
4 Tỷ 990 Triệu
192 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
43 m²(3.2 x 13.5)
4 Tỷ 350 Triệu
101 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
9 m²(5 x 4)
3 Tỷ 950 Triệu
439 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lương Ngọc Quyến
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2,1 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
32 m²(35 x 9)
4 Tỷ 480 Triệu
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
17 m²(2 x 7.5)
2,4 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
52 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 490 Triệu
86.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
38 m²(3.7 x 11.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
49 m²(6.5 x 7.5)
4 Tỷ 150 Triệu
84.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai