Bán nhà hẻm 121/47/1A Khiếu Năng Tĩnh Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường An Lạc giá dưới 5 tỷ | 91 triệu/m² | 24 triệu/m² - 393 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường An Lạc giá dưới 5 tỷ | 81 triệu/m² | 22 triệu/m² - 141 triệu/m² |
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
35 m²(3 x 11.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
4,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
14 m²(2.5 x 5.9)
1 Tỷ 950 Triệu
139 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đỗ Năng Tế
Nhà phố
52 m²(3.8 x 12.5)
4,9 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
23 m²(3.4 x 6.7)
2,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Trọng Trí
Nhà phố
52 m²(3.8 x 12.5)
4,9 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
29 m²(3.1 x 9.5)
3 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 550 Triệu
94.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Quý Yêm
Nhà phố
57 m²(4.2 x 14)
4 Tỷ 850 Triệu
85.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
66 m²(5 x 13)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.3)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.3)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
66 m²(5 x 13)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
3,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai