Bán nhà hẻm C14/27A ấp 3 (SM: Số 1) Huỳnh Bá Chánh Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
4080 m²(98 x 42)
130 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Nhựt
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Tân Nhựt | 32 triệu/m² | 8 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Tân Nhựt | 424 triệu/m² | 47 triệu/m² - 1,83 tỷ/m² |
Nhà phố
4080 m²(98 x 42)
130 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1200 m²(24 x 50)
9 Tỷ
7.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(25 x 204)
36,5 Tỷ
1.83 Tỷ/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 8.5)
3,1 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(12 x 25)
4,9 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(6.5 x 19)
10 Tỷ
90.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(3 x 20)
1,9 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
4,2 Tỷ
61.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
308 m²(9 x 35)
15 Tỷ
48.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
213 m²(6.5 x 32)
10 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai