Bán nhà hẻm D8/20A D8.20A Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Bình Chánh | 80 triệu/m² | 6 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Bình Chánh | 159 triệu/m² | 6 triệu/m² - 467 triệu/m² |
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
264 m²(10.5 x 26)
8 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
264 m²(10.5 x 26)
8 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
4066 m²(47 x 97)
25 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
320 m²(8 x 40)
8,8 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
526 m²(24 x 22)
26,9 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
297 m²(12 x 25)
65 Tỷ
219 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
4066 m²(47 x 97)
30 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,8 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
5 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
290 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(50 x 33)
18,2 Tỷ
467 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
5 m²(4 x 12)
1,8 Tỷ
360 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(6.48 x 18)
2,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(7.7 x 15.7)
8,8 Tỷ
72.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1063 m²(32 x 33)
6,8 Tỷ
6.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(4 x 27)
8,9 Tỷ
80.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
2,3 Tỷ
82.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
150 m²(6 x 26)
2,8 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai