Bán nhà 33 Đường Số 135F Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Phước Long | 95 triệu/m² | 59 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 1 phường Phước Long | 76 triệu/m² | 55 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
135 m²(7 x 19.5)
21 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
170 m²(5 x 34)
18,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4 x 12)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4 x 12)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(4 x 22)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
102 m²(4 x 26)
10 Tỷ
98 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
18 Tỷ
90 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
87 m²(4 x 21.6)
7,4 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(2 x 5.5)
2,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
3,6 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
10,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(5 x 14.8)
7,2 Tỷ
97.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai