Bán nhà Thửa 640, 641 Tờ 38 Thửa 640, 641 Tờ 38 Hoàng Hữu Nam Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(8 x 24)
26,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A phường Long Bình | 174 triệu/m² | 41 triệu/m² - 1,17 tỷ/m² |
| Nhà hẻm đường A phường Long Bình | 65 triệu/m² | 24 triệu/m² - 112 triệu/m² |
Nhà phố
190 m²(8 x 24)
26,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(4.5 x 14)
5 Tỷ 850 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
6 m²(7 x 16)
7 Tỷ
1.17 Tỷ/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
108 m²(5 x 21.5)
6,6 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(6.9 x 29)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62.5 m²(4 x 16.5)
5,3 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
112 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
112 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
59 m²(6.3 x 9.3)
3 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
197 m²(12 x 16)
13 Tỷ
66 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
96 m²(8 x 12)
2,3 Tỷ
24 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(8.5 x 13)
2,4 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
157 m²(6.2 x 26)
6 Tỷ
38.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
12,8 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
13,4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(6 x 22.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(6 x 9)
4 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
200 m²(6 x 22.5)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
78 m²(6.5 x 12)
3,2 Tỷ
41 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai