Bán nhà mặt tiền 89 Đa Phước, Hưng Long
Nhà phố
924 m²(36 x 26)
10 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường An Phú Tây | 34 triệu/m² | 17 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bà Cả | 6 triệu/m² | 6 triệu/m² - 6 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Văn Sự | 18 triệu/m² | 5 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C1 | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hóc Hưu | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kênh T3 | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp 4-5 | 13 triệu/m² | 9 triệu/m² - 18 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Long | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Tấn Mười | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 50 | 62 triệu/m² | 31 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Liễu | 6 triệu/m² | 6 triệu/m² - 6 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đa Phước | 8 triệu/m² | 6 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Nguyễn Tuân | 28 triệu/m² | 4 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
Nhà phố
924 m²(36 x 26)
10 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đa Phước
Nhà phố
185 m²(6 x 33)
990 Triệu
5.4 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Nhà phố
4984 m²(68 x 130)
24,9 Tỷ
5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Phạm Tấn Mười
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
4,2 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
2,7 Tỷ
31.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Nhà phố
87.4 m²(8 x 10)
2,8 Tỷ
32 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Nhà phố
731.1 m²(17.5 x 48.3)
12,8 Tỷ
17.5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên ấp 4-5
Nhà phố
2302.4 m²(36.8 x 63.9)
13,8 Tỷ
6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Tân Liễu
Nhà phố
154 m²(10 x 15)
3,8 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
511 m²(33 x 15)
8,5 Tỷ
16.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
9355 m²(24 x 110)
80 Tỷ
8.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5.5 x 24)
7,7 Tỷ
59.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
225.8 m²(8 x 25)
20 Tỷ
88.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
2 Tỷ 450 Triệu
30.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
122 m²(6 x 23)
10,5 Tỷ
86.1 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
575 m²(14.5 x 45)
22 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Nhà phố
1360 m²(29 x 48)
8 Tỷ
5.9 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Bà Cả
Nhà phố
946 m²(26 x 49)
8 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên ấp 4-5
Nhà phố
191.3 m²(6.9 x 28)
7,9 Tỷ
41.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai