Bán nhà Thửa 651 tờ 8 Thửa 651 tờ 8 (126.15.5) Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(14 x 14.3)
7,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bàu Le | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bờ Tây | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D1 | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Ấp 2-3 | 9 triệu/m² | 3 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Hậu | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Long Thới | 40 triệu/m² | 20 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Lương | 40 triệu/m² | 2 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Bình | 49 triệu/m² | 34 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ | 7 triệu/m² | 3 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo | 313 triệu/m² | 2 triệu/m² - 13,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhà Bè | 70 triệu/m² | 54 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Bảy | 57 triệu/m² | 12 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thanh Nhựt | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xương Cá | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 87 triệu/m² | 14 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(14 x 14.3)
7,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
169 m²(8 x 21)
5,5 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
163 m²(5.6 x 28)
9,3 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
245 m²(7 x 29)
15 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
5056.1 m²(71 x 86)
16,2 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
1000 m²(50 x 22)
11 Tỷ
11 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
933 m²(22 x 43)
13 Tỷ
13.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Nhà phố
2519 m²(31.5 x 106)
40 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
1875 m²(20 x 94)
65 Tỷ
34.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
109 m²(5 x 2)
3,8 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
201.8 m²(8 x 25.2)
16,8 Tỷ
83.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
96.7 m²(5 x 19.6)
4,3 Tỷ
44.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
350 m²(6 x 56)
13 Tỷ
37.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 950 Triệu
39.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
75 m²(6 x 12.5)
3,4 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường D1
Nhà phố
75 m²(6 x 12.5)
3,4 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường D1
Nhà phố
75 m²(6 x 12.5)
3,4 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường D1
Nhà phố
330 m²(8 x 30)
6,8 Tỷ
20.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
275 m²(18 x 15)
6,5 Tỷ
23.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
7239.2 m²(131 x 55)
27,5 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai