Bán nhà Thửa 7013 tờ 81 Thửa 7013 tờ 81 Đông Thành Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
181 m²(5.4 x 35)
4 Tỷ
22.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A-3 | 38 triệu/m² | 30 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Công Trừng | 49 triệu/m² | 13 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Thị Na | 51 triệu/m² | 30 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Khương | 85 triệu/m² | 44 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Mười | 24 triệu/m² | 24 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Pha | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Sáng | 40 triệu/m² | 35 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Thanh | 68 triệu/m² | 62 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Điệp | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ | 88 triệu/m² | 75 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình 15 | 20 triệu/m² | 7 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình 17 | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình 21 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình 5 | 21 triệu/m² | 21 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Thị Giây | 32 triệu/m² | 12 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Đông 12 | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn | 29 triệu/m² | 24 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn 10 | 46 triệu/m² | 34 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn 17 | 53 triệu/m² | 51 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn 6 | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tứ | 50 triệu/m² | 35 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Đông 10 | 36 triệu/m² | 29 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Đông 7 | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Thị Bốc | 31 triệu/m² | 24 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Thị Miếng | 52 triệu/m² | 38 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Thị Đối | 37 triệu/m² | 14 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh | 49 triệu/m² | 8 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 1-5 | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 2-3 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 2-6 | 79 triệu/m² | 71 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 3 | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 3-4 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 4 | 58 triệu/m² | 32 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 4-2 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đông Thạnh 8 | 51 triệu/m² | 31 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Thúc Vịnh | 78 triệu/m² | 25 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 4 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Đông | 42 triệu/m² | 23 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Đông 4 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 48 triệu/m² | 33 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 6 Đô | 2,47 tỷ/m² | 71 triệu/m² - 4,88 tỷ/m² |
Nhà phố
181 m²(5.4 x 35)
4 Tỷ
22.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
1,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
1 Tỷ 550 Triệu
34.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
113 m²(4.4 x 30)
10,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,7 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
143 m²(7.4 x 23.8)
6 Tỷ 999 Triệu
48.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
125 m²(5 x 26)
3 Tỷ 750 Triệu
30 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
126 m²(8.2 x 16.5)
5,5 Tỷ
43.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
84 m²(5 x 18)
4 Tỷ 990 Triệu
59.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
4 Tỷ 990 Triệu
50.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
125 m²(5 x 26)
3 Tỷ 750 Triệu
30 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
125 m²(5 x 26)
3 Tỷ 750 Triệu
30 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
125 m²(5 x 26)
3 Tỷ 750 Triệu
30 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
1 Tỷ 980 Triệu
30.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
106 m²(5.4 x 23)
6,9 Tỷ
65.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
93 m²(4 x 24)
6,3 Tỷ
67.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
20 Tỷ
167 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
61.9 m²(4 x 26.3)
6,9 Tỷ
111 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai