Bán nhà 4 Đường số 18 Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
6,8 Tỷ
234 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 18
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 94 triệu/m² | 68 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Khánh Hội | 303 triệu/m² | 231 triệu/m² - 375 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Diệu | 396 triệu/m² | 396 triệu/m² - 396 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Khánh Hội | 358 triệu/m² | 191 triệu/m² - 554 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Khoái | 210 triệu/m² | 199 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tôn Thất Thuyết | 132 triệu/m² | 64 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tôn Đản | 177 triệu/m² | 136 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vĩnh Hội | 223 triệu/m² | 108 triệu/m² - 342 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 285 triệu/m² | 70 triệu/m² - 492 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 297 triệu/m² | 209 triệu/m² - 508 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 238 triệu/m² | 194 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 275 triệu/m² | 275 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 237 triệu/m² | 177 triệu/m² - 297 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 184 triệu/m² | 171 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 203 triệu/m² | 203 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 193 triệu/m² | 158 triệu/m² - 234 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 22 | 248 triệu/m² | 244 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24 | 261 triệu/m² | 261 triệu/m² - 261 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25 | 203 triệu/m² | 181 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 40 | 171 triệu/m² | 96 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 41 | 660 triệu/m² | 660 triệu/m² - 660 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 42 | 206 triệu/m² | 194 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 43 | 207 triệu/m² | 207 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 45 | 484 triệu/m² | 484 triệu/m² - 484 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 47 | 295 triệu/m² | 234 triệu/m² - 415 triệu/m² |
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
6,8 Tỷ
234 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 18
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
11,2 Tỷ
280 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
6,6 Tỷ
314 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 4
Nhà phố
128 m²(8.5 x 15.5)
65 Tỷ
508 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 4
Nhà phố
53 m²(3.5 x 15)
35 Tỷ
660 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 41
Nhà phố
55 m²(4.6 x 14.5)
12,7 Tỷ
231 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Dương Khánh Hội
Nhà phố
67 m²(6 x 11)
14 Tỷ
209 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 42
Nhà phố
32 m²(5.7 x 6)
9 Tỷ 490 Triệu
297 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 11
Nhà phố
67 m²(6 x 11)
14 Tỷ
209 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 4
Nhà phố
260.9 m²(5.2 x 50)
55 Tỷ
211 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
260.9 m²(5.2 x 50)
52 Tỷ
199 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10.4)
11 Tỷ
208 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
87 m²
5,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10.4)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
87 m²(7.8 x 11)
5,6 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(31 x 6)
1 Tỷ 850 Triệu
109 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
145.6 m²(5.6 x 26)
35 Tỷ
240 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
28 m²(39 x 72)
6,9 Tỷ
246 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Nhà phố
28 m²(39 x 72)
6,8 Tỷ
243 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai