Bán nhà 36 38 40 42 Nguyễn Cửu Đàm Phường Tân Sơn Nhì
Nhà phố
600.6 m²(17.2 x 35)
150 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 183 triệu/m² | 73 triệu/m² - 541 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cộng Hòa | 336 triệu/m² | 336 triệu/m² - 336 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D3 | 239 triệu/m² | 239 triệu/m² - 239 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Diệp Minh Châu | 202 triệu/m² | 171 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Văn Dương | 141 triệu/m² | 141 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Gò Dầu | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoa Bằng | 244 triệu/m² | 244 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ | 121 triệu/m² | 80 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hà Thị Đát | 154 triệu/m² | 96 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Cửu Đàm | 225 triệu/m² | 160 triệu/m² - 547 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Quý Anh | 178 triệu/m² | 144 triệu/m² - 228 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thế Truyện | 218 triệu/m² | 183 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Săng | 161 triệu/m² | 130 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xuân Khoát | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường S | 213 triệu/m² | 114 triệu/m² - 304 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sơn Kỳ | 144 triệu/m² | 144 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Vĩnh Ký | 163 triệu/m² | 121 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Chinh | 214 triệu/m² | 200 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 164 triệu/m² | 151 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Tấn | 149 triệu/m² | 48 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Văn Ơn | 165 triệu/m² | 135 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hương | 245 triệu/m² | 245 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý | 167 triệu/m² | 130 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Sơn Nhì | 251 triệu/m² | 117 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tự Quyết | 152 triệu/m² | 152 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Âu Cơ | 166 triệu/m² | 85 triệu/m² - 403 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Kết | 123 triệu/m² | 111 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Thế Phong | 119 triệu/m² | 119 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Thị Tâm | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Độc Lập | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 229 triệu/m² | 83 triệu/m² - 435 triệu/m² |
Nhà phố
600.6 m²(17.2 x 35)
150 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Cửu Đàm
Nhà phố
193 m²(8.05 x 24)
45 Tỷ
233 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
9,3 Tỷ
310 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
87 m²(5 x 20)
13,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
7,6 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
157 m²(10.5 x 15)
38 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
54 m²(3.8 x 18)
11,8 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Tấn
Nhà phố
82 m²(4 x 22)
24 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
268 m²(8.96 x 26.5)
85 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
277 m²(12 x 25)
90 Tỷ
325 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
69 m²(3.6 x 19.5)
17,5 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Thế Truyện
Nhà phố
43 m²(3.2 x 15)
5,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
80 m²(4.05 x 17.5)
15,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
112 m²(2.95 x 30)
9,3 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(4.6 x 19.5)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
170 m²(4 x 33)
27 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Xuân Khoát
Nhà phố
50 m²(3.8 x 19)
8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
10,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trương Vĩnh Ký
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
11,7 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Quý Anh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai