Bán nhà mặt tiền 92 D7, Phú Thuận
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
15,5 Tỷ
~ 141 Triệu/m²110m²
(5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền k13 D1, Phú Thuận
Diện tích: 5 x 22m
Diện tích công nhận: 110m²
Kết cấu: 4 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 15.5 Tỷ
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
Nhà phố
266.3 m²(7.4 x 36)
15,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
130 m²(5 x 27)
15,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
200 m²(8 x 23)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
15,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²
15.6 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16,2 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai