Bán nhà mặt tiền 92 D7, Phú Thuận
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
15.6 Tỷ
~ 186 Triệu/m²84m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng |
??CON ĐƯỜNG TỶ ĐÔ QUẬN 7 - MẶT TIỀN ĐÀO TRÍ đường 40m 15.6 TỶ - 130m2 - có sẵn dòng tiền.
347 Đào Trí Phú Thuận Quận 7
+ Đào Trí tương lai là cung đường sáng giá bậc nhất Sài Gòn, là trung tâm đô thị mới của khu Nam. Lộ giới 40m. Nằm sát khu đô thị Phú Mỹ Hưng; một đầu nối với đường Nguyễn Văn Quỳ dẫn lên cầu Phú Mỹ kết nối trực tiếp với quận 2. Khi cầu Thủ Thiêm 4 được khởi công, dân cư nơi đây dễ dàng kết nối với Thủ Thiêm, trung tâm quận 1.
+ Vị trí vừa có lưu vực sông rộng, khí hậu mát mẻ, trong lành, vừa kết nối nhanh đến trung tâm thành phố.,
+ Nhà tiện xây mới 1 đời chủ. Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3PN. 3WC, 5 phòng trọ dòng tiền 12tr/tháng.
+ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
15,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
15,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
200 m²(8 x 23)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
15 Tỷ 990 Triệu
99.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
15,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²
15.8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
85 m²
15.2 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai