Bán nhà 7 (Thửa 414 tờ 20) Đường số 249B Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
263 m²(7 x 21)
18 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Đường số
2
Nhà phố
263 m²(7 x 21)
18 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
287 m²(5.8 x 49)
14,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
144 m²(9 x 16)
14,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
202 m²(6 x 33.6)
16,8 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
150 m²(6 x 25)
6,6 Tỷ
44 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai