Bán nhà Thửa 599 tờ 34 Thửa 599 tờ 34 Củ Chi Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Mỹ
Đường số
1
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
481 m²(6 x 73)
6,8 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 25)
3,7 Tỷ
28.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
2,9 Tỷ
29 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
480 m²(15.5 x 32)
7,5 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
480 m²(15.5 x 32)
7,5 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 25)
3,7 Tỷ
28.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2152 m²(17 x 100)
22 Tỷ
10.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
158 m²(5.8 x 27.5)
6 Tỷ 180 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
158 m²(5.8 x 27.5)
6 Tỷ 180 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
163 m²(5 x 33)
4,7 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
349 m²(10 x 35)
7 Tỷ 550 Triệu
21.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
247 m²(5 x 51)
7,6 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
3 Tỷ 450 Triệu
21.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1500 m²(14 x 86)
16 Tỷ
10.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai