Bán nhà 128 Bà Hạt Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3.5 x 15)
15,3 Tỷ
437 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nhà phố
35 m²(3.5 x 15)
15,3 Tỷ
437 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
18 Tỷ
450 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
5 m²(2.9 x 6.9)
4,5 Tỷ
900 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
37 m²(3 x 12)
14 Tỷ
378 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
40 m²(3.3 x 17)
18 Tỷ
450 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
19 m²(2.6 x 7.5)
3 Tỷ 750 Triệu
197 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
23 m²(3.2 x 7.5)
3 Tỷ 650 Triệu
159 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai