Bán nhà V2 21.21 Xuân Thủy (số cũ 1078 - A19) Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
380 m²(16 x 24)
105 Tỷ
276 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
23-05-2025 Mặt Tiền
đường A1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường
A1
Nhà phố
380 m²(16 x 24)
105 Tỷ
276 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A1
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai