Bán nhà 1114 Lạc Long Quân Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(4.5 x 15)
21,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Nhà phố
65 m²(4.5 x 15)
21,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
26 m²(6.3 x 4)
5,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(3.91 x 16)
13 Tỷ 950 Triệu
241 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
47 m²(5.3 x 10)
11,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,8 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(4 x 28)
14 Tỷ 990 Triệu
211 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
173 m²(8.1 x 21)
28 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
14,4 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
2892 m²(46 x 65)
210 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
17 Tỷ
309 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
38 m²(4.05 x 8.85)
9,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
49 m²(3.5 x 14)
9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
110 m²(4.5 x 24.5)
14 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
93 m²(4.4 x 24)
14,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
66 m²(3.4 x 19.5)
11 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
69 m²(4.25 x 14)
26 Tỷ
377 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(4.3 x 23)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(4.3 x 23)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
32 m²(3 x 10)
6,9 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
19,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai