Bán nhà hẻm 793/49/18 ( Thửa 606 Tờ 46 ) Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
22 Tỷ
~ 208 Triệu/m²106m²
(6.1m x 17.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.1m | |
| Dài | 17.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 106 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 84 Mai Văn Vĩnh, Tân Hưng
Diện tích: 6,1 x 17,4m
Diện tích công nhận: 106m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 22.0 Tỷ
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
188.5 m²(4.2 x 17.5)
22,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường P
Nhà phố
146 m²(3.2 x 33)
22 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
135 m²(5.5 x 25)
22 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
260.1 m²(10 x 12)
21,8 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
255.2 m²(8.9 x 31)
22 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
284 m²(9 x 32)
22 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
100 m²
22 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai